Bidhaa zetu

Premium rice products in Tanzania for homes, businesses and wholesale buyers.

We supply clean rice, premium rice, family rice and wholesale rice for households, supermarkets, retailers, hotels, restaurants and business buyers across Tanzania.

Bidhaa za mchele
Familia

Mchele wa Familia

Mchele wa kupikia kwa kila siku, wenye rangi nzuri, ladha nzuri na ubora wa juu.

  • Uchafu mdogo na usafi wa juu
  • Kufaa kwa matumizi ya kila siku
  • Bei nzuri kwa wateja wa kawaida
Kiwango cha juu

Mchele wa Kiwango cha Juu

Chaguo la biashara kubwa, mikahawa na watunza hoteli wanaotaka ubora wa kiwango cha juu.

  • Usafishaji wa hali ya juu
  • Uwezo wa usambazaji mkubwa
  • Uchaguzi wa osasisa
Biashara

Mchele wa Wafanyabiashara

Inafaa kwa makampuni, dukani, supermarket na taasisi za huduma za chakula.

  • Kiasi kinachotumika kwa wingi
  • Uwasilishaji wa haraka
  • Bei zinazokabiliana na soko
Rice Bran

Rice Bran

Rice bran ni bidhaa ya thamani ya kuongeza lishe kwa mifugo na matumizi ya viwandani kwa kiwango cha ubora kilichohakikishwa.

  • Lishe ya juu kwa mifugo
  • Uchaguzi wa viwango tofauti
  • Uwasilishaji wa haraka kwa wateja wa biashara
Instagram WhatsApp Call